
At Tāj
At Tāj là một thành phố ở Al Kufrah, Libya. Nơi đây nằm ở độ cao 379 m so với mực nước biển. Dân số khoảng 46.050 người. Theo phân loại Köppen, nơi đây có khí hậu hoang mạc nóng (BWh): rất ít mưa và nắng gay gắt.
Đẹp nhất: Th1–Th2 · Th11. Độ ấm, nắng và ngày khô theo từng tháng.
At Tāj trong nháy mắt
Những tháng có điểm thời tiết cao nhất
Nhiệt độ cao trung bình tháng 6
Nhiệt độ thấp trung bình tháng 1
Lượng mưa 0 mm
Lượng mưa 0 mm
Thời tiết At Tāj
Hiện tại và mười ngày tới. Dự báo 14 và 30 ngày chỉ cách một cú nhấp.
Trời quang · gió 14 km/h · độ ẩm 24%
Khi nào nên đến At Tāj
Điểm thời tiết của từng tháng (độ ấm, nắng, ngày khô) kèm nhiệt độ và lượng mưa.
| Th1 | Th2 | Th3 | Th4 | Th5 | Th6 | Th7 | Th8 | Th9 | Th10 | Th11 | Th12 | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Điểm | 100 | 100 | 97 | 71 | 58 | 58 | 58 | 57 | 59 | 79 | 100 | 100 |
| Cao | 18° | 21° | 26° | 32° | 36° | 37° | 37° | 37° | 35° | 30° | 24° | 19° |
| Thấp | 5° | 6° | 10° | 16° | 20° | 22° | 23° | 23° | 21° | 16° | 10° | 6° |
| Mưa (mm) | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| Ngày mưa | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 |
Có gì ở At Tāj
Hòa nhạc, trận bóng đá, các ngày lễ sắp tới và lễ hội địa phương quanh năm.
Động vật hoang dã tháng tháng 10
Các loài chim và thú được quan sát nhiều nhất tháng này (Libya), so với phần còn lại của năm.
Bầu trời At Tāj
At Tāj nhìn từ trên cao
Cách đến At Tāj
Những nơi gần At Tāj
Những nơi có khí hậu giống At Tāj
So sánh từng tháng theo nhiệt độ, lượng mưa và nắng.
